धक्कादायक बातमी ! इयत्ता नववीमधील विद्यार्थीनी गर्भवती ! गावातीलच तरुणाकडून वाईट कृत्य .

Spread the love

चंद्रपुर जिल्ह्यातील एक धक्कादायक घटना समोर आली आहे , ती म्हणजे अल्पवयीन इयत्ता नववीमध्ये शिकत असणारी मुलगी गर्भवती झाली आहे . ही घटना चंद्रपुर जिल्ह्यातील पोंभुर्णा तालुक्यातील घटना आहे . ग्रामीण भागामध्ये असे अनेक प्रकार घडत असतात , ही मुलगी इयत्ता नववी मध्ये शिकत असून हे कृत्य करणारा मुलगा 19 वर्षांचा आहे .

ज्यावेळी मुलींचे पोट दुखु लागले त्यावेळी त्यास जवळच्या दवाखान्यात नेण्यात आले असता , डॉक्टरने गर्भवती असल्याचे सांगितले .ज्यावेळी मुलीच्या आईवडिलांना ही बाब समजली त्यावेळी आईवडिलांचे भानच हरपुन गेले .

यानंतर सदर घटनेची नोंद डॉ .अचल मेश्राम यांनी तात्काळ पोलिस स्टेशनशी संपर्क साधून झालेल्या घटनेची नोंद देण्यात आली . या घटनेनंतर त्याच गावातील 19 वर्षीय दोषी लोकेश चुद्री या तरुणाला पोलिसांनी अटक केली व पोक्सो कायद्या अंतर्गत गुन्हा नोंदविण्यात आला .

आजकाल ग्रामीण भागामध्ये देखिल लहान मुलांकडे मोठ्या प्रमाणात मोबाईलचा वापर वाईट गोष्टींसाठी करण्यात येतो . शिवाय मुलांकडे लक्ष देण्यासाठी आईवडिलांकडे वेळही नसतो , तर ग्रामीण भागातील पालकांच्या अज्ञानाचा गैरफायदा आजकालचे मुल घेत आहेत असे म्हणावे लागत आहे .लहान वयांमध्ये मुलांकडून अशा चुका घडतात यामुळे त्यांना आयुष्यभर वाईट परिणाम भागावे लागतात .

Leave a Comment