LIC Scheme : एलआयसीच्या या योजनेमध्ये गुंतवणूक करा! कोणतेही काम न करता दरमहा मिळतील 11 हजार रुपये !

Spread the love

LIC Scheme : मित्रांनो सर्वसामान्य नागरिकांसाठी यासोबतच उच्च वर्गीय नागरिकांसाठी देखील गुंतवणूक करण्याचा विश्वासू मार्ग म्हणजे एलआयसी. अनेक नागरिकांनी आतापर्यंत एलआयसी मध्ये गुंतवणूक करून लाखो रुपयांची कमाई केली आहे. तुम्ही देखील भविष्यामध्ये तुमच्या गरजा पूर्ण करण्यासाठी एलआयसी मध्ये गुंतवणूक करू शकता. गुंतवणूक करण्यास तुम्ही खरोखर इच्छुक असाल तर आजची बातमी तुमच्यासाठीच आहे. या लेखाच्या माध्यमातून एलआयसीच्या एका भन्नाट योजनेबद्दल माहिती आम्ही घेऊन आलो आहोत. ज्या योजनेमध्ये तुम्ही गुंतवणूक करून दरमहा 11000 रुपये मिळवू शकता.

मित्रांनो आम्ही तुम्हाला आज एलआयसीच्या नवीन योजनेबद्दल माहिती देणार आहोत. त्या योजनेचे नाव आहे एलआयसी जीवन शांती पॉलिसी. तुमच्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगू इच्छितो की एलआयसी ने दरामध्ये सुधार करून ही जीवन शांती योजना राबवली आहे. इतकेच नाही तर पाच जानेवारीपासून योजनेमध्ये अर्ज करणाऱ्या गुंतवणूकदारांना वाढीव दराने व्याज मिळणार.

आता गुंतवणूकदार नागरिक तीन हजार रुपयांपासून 9000 रुपये पर्यंत प्रत्येकी 1000 च्या खरेदी किंमतीवर लाभ घेऊ शकतील. कारण की एलआयसी ने अधिक खरेदी किमती करिता योजनेसाठी प्रोत्साहन रक्कम मध्ये वाढ केलेली आहे. ही एक योजना ज्यामध्ये स्वयंरोजगार व्यावसायिक देखील गुंतवणूक करू शकणार आहेत आणि यामधून चांगला नफा मिळवू शकणार आहेत. नागरिकांना ठराविक वेळेनंतर भविष्यात कोणतेही काम न करता महिना पैसे मिळवायचे असतील तर ते नक्कीच या योजनेचा लाभ घेतील.

नागरिकांनो एलआयसीच्या जीवनशंती योजनेमध्ये तुम्ही कमीत कमी 1 लाख रुपयांची गुंतवणूक करू शकता या माध्यमातून तुम्हाला प्रत्येक वर्षी 12 हजार रुपयांचा परतावा मिळणार आहे. विशेष म्हणजे या योजनेमध्ये गुंतवणूक करण्याची कोणतीही कमाल मर्यादा नाही.

दरमहा 11,192 रुपये मिळवा…

दरमहा 11 हजार रुपये मिळवण्यासाठी योजनेच्या सेल्स माहितीपत्रकानुसार सिंगल लाईफ डिफॉर्ड बाबत तुम्हाला सर्वात प्रथम दहा लाख रुपयांची पॉलिसी खरेदी करावी लागेल. कमिटी लाईफ साठी स्थगित केलेल्या वार्षिक बाबतीत मासिक पेन्शन ही 10576 ठरू शकते. प्रत्येक केस मध्ये या ठिकाणी बदल नक्कीच होऊ शकतील याबाबत माहिती एलआयसीच्या वेबसाईटवर पूर्णपणे उपलब्ध करून दिलेले आहे. आम्ही तुम्हाला सांगू इच्छितो की बोर्ड अंतर्गत इलेक्ट्रॉनिक किंवा फिजिकल मोर्चा प्राप्तीनुसार तीस दिवसांच्या फ्री लोक कालावधीसह यामध्ये मान्यता देण्यात आले आहे.

नागरिकांना नमस्कार, आम्ही माहिती दिलेल्या बातमीचा उद्देश हा फक्त माहिती शेअर करणे इतकाच असून आम्ही कोणत्याही योजनेमध्ये गुंतवणूक करा याची शिफारस करत नाही. यामध्ये फायदाही असू शकतो किंवा धोकाही असू शकतो तरी माहिती घेऊनच गुंतवणूक करा…

Leave a Comment