मोबाईलचा वापर करुन दिवसातुन फक्त 2-3 तास काम करुन,  कमवा महिना 30,000/- रुपये !

Spread the love

काही महिला अशा असतात की ज्या बाहेर काम करू शकत नाही. अशा महिला किंवा मुली घरी बसूनच बिझनेस करू शकता.आणि महिन्याचे 30,000 हजार रुपये कमवू शकता. तर जाणून घेऊया या बिझनेस बद्दल. हे काम करण्यासाठी फक्त स्मार्टफोन पाहिजे. यामध्ये तुम्ही फूल टाइम किंवा पार्ट टाईम जॉब करू शकता.

हा असा व्यवसाय आहे की ज्यामध्ये गुंतवणूक करावी लागत नाही. हा लघु उद्योग असल्यामुळे यामध्ये जास्तीत जास्त नफा प्राप्त होतो. हा व्यवसाय कोणताही नोकरदार कॉर्पोरेट कंपनीचे दुकानदार सुद्धा करू शकते. यामध्ये तुम्ही अनेक प्रकारचे उत्पादन तयार करू शकता परंतु ते उत्पादन खरेदी करण्यासाठी भांडवलाची गरज नाही किंवा गोदामाची गरज नाही. तुम्हाला फक्त एका उत्तम स्मार्टफोनची गरज आहे.

भारतात अनेक बँक आहे. अशा नामांकित बॅंका किंवा Amazon सारख्या बहुराष्ट्रीय कंपनी तुम्हाला त्यांच्या व्यवसायात भागीदार बनविण्यासाठी परवानगी देत आहे. त्यांचे उत्पादन विकल्यास तुम्हाला कमिशन मिळते. आज आपण एका बिझनेस आयडिया बद्दल बोलत आहोत. हे एकदम सारखेच आहे जसे आपण कंपनी आहोत. तुम्ही तुमच्यासाठी कितीही कंपन्या निवडू शकता किंवा एका कंपनीची सुद्धा निवड करू शकता,आणि त्यांना मदत करू शकता.

ज्याप्रमाणे फ्रेंचआयझीला जितका नफा मिळतो त्यामध्ये सुद्धा तुमचा हिस्सा पडू शकते. स्मार्टफोनला आपले दुकान कसे बनवायचे त्याबद्दल जाणून घेऊया. तुमच्या स्मार्टफोन मध्ये तुम्हाला Whatsapp आणि telegram मोबाईल एप्लिकेशन्स मध्ये विविध श्रेणीमध्ये गट किंवा चॅनल तयार करायचे आहे. तुम्ही हजारो लोकांचे वय, लिंग, त्यांचा व्यवसाय, त्याची आवड इत्यादीच्या आधारे विभाजन करू शकता.

त्यामुळे तुमच्या कडे मोठ्या संख्येने ग्राहक राहतील. आता तुम्हाला काही कंपनीची निवड करावी लागेल ज्यामध्ये तुम्हाला काम करायचे आहे. आम्ही Whatsapp आणि telegram मध्ये गट तयार केले आहे. आता कंपनीच्या उत्पादनाचे अपडेट श्रेणी नुसार शेअर करावी लागेल. तुम्हाला लोकांना असे सांगावे लागेल की या कंपनीचे कोणतेही उत्पादन घ्यायचे असेल तर तुम्ही त्यांच्याशी संपर्क साधू शकता.

जेव्हा कोणी तुमच्याशी शेअर केले जर तुम्ही लिंक वरून खरेदी केली तर त्या व्यक्तिला सुट मिळेल आणि तुम्हाला कमिशन मिळेल.ऑनलाइन बँक खाते उघडायचे असेल तर त्यामध्ये 300 रुपये असणे गरजेचे आहे. आणि डिमॅट खाते उघडायचे असेल तर 900 रुपये, Amazon वरून पुस्तकाच्या विक्रीवर 100 आणि त्यावरुन अधिक कमिशन उपलब्ध आहे.

तुम्ही शेअर केलेल्या लिंकवरून लोक खरेदी करतील कारण तुमच्या मार्केटिंग दरम्यान तुम्ही खात्री देता की तुम्ही इंटरनेट वरील कोणत्याही प्रकारच्या फसवणुकी पासून लोकांचे सुरक्षा करण्यासाठी ही सेवा ऑपरेट करू शकता. आता तुम्हाला समजले असेल की ही एक अभिनव व्यवसाय कल्पना आहे. हा सर्व खेळ संशोधन, टायमिंग आणि मार्केटिंगचा आहे. अशा प्रकारे तुम्ही ऑनलाइन बिझनेस करू शकता.

Leave a Comment